Wurin Asali: Jiangsu, China
Lambar Samfura: AL-60HPH 355-385M
Nau'i: PERC, Rabin Tantanin Halitta, Silicon mai kama da monocrystalline
Girman:2094*1038*35mm
Ingancin Panel: 20.93%
Takaddun shaida: TUV, CE, ISO, PID, ROHS, IMETRO, ETL
Aikace-aikacen: Tashar Wutar Lantarki
Akwatin Mahadar: An ƙididdige IP 68
Gilashi: Gilashin Gilashi Mai Zafi Biyu na 2.0mm
Tsarin: Anodized Aluminum Alloy
Nauyi:19.5KG
Kebul ɗin fitarwa:4mm^2,300mm
Girman (mm): 1755*1038*35mm
Aikin gefen gaba yayi daidai da na yau da kullun PERC mai ƙarancin LID:
- Babban ingancin juyawar module (har zuwa 21.1%).
- Ingantaccen yawan amfani da makamashi tare da kyakkyawan aikin hasken rana da kuma yanayin zafi mai kyau.
-Ragewar wutar lantarki a shekarar farko <2%.
Gilashin/gilashi yana tabbatar da tsawon rayuwar samfurin shekaru 30, tare da raguwar wutar lantarki na shekara-shekara <0.45%,
Mai jituwa da 1500v don rage farashin BOS.
Tsarin PID mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen tsarin ƙwayoyin rana da kuma zaɓin BOM mai kyau.
Rage asarar juriya tare da ƙarancin zafin aiki.
Yawan amfani da makamashi mai yawa tare da ƙarancin zafin aiki.
Rage haɗarin zafi ta hanyar ingantaccen ƙirar wutar lantarki da ƙarancin wutar lantarki mai aiki.
Samar da Wutar Lantarki Mai Fuska Biyu:
Ana iya rinjayar yawan kuzarin module na bifacial ta hanyar albedo, tsayin module, GCR da DHI da sauransu.
Ana ba da shawarar cewa na'urar bifacial ta kasance sama da mita 1. Ya kamata a guji inuwa daga akwatin mahadar da kuma akwatin mahaɗi. A halin yanzu, ana iya kwaikwayon samar da wutar lantarki na na'urar bifacial akan maƙallan da aka gyara da kuma mai bin diddigin axis guda ɗaya tare da PVsyst. Masu zuba jari za su iya tantance rabon DC/AC na tsarin na'urar bifacial don rage LCOE.
Gilashin mai zafi
- Gilashin da aka yi da ƙarfe mai ƙarancin zafi.
- Kauri 3.2mm, ƙara juriyar tasirin kayayyaki.
- Aikin tsaftace kai.
- Ƙarfin lanƙwasawa ya ninka na gilashin yau da kullun sau 3-5.
Tarin hasken rana
- Tantanin hasken rana mai inganci fiye da kashi 19%.
- Buga allo mai inganci don tabbatar da daidaiton matsayin grid don soldering ta atomatik da yanke laser.
- Babu bambancin launi, kyakkyawan kamanni.
Akwatin mahaɗi
- Ana iya saita tubalan tashoshi 2 zuwa 6 kamar yadda ake buƙata.
- Duk hanyoyin haɗin suna haɗuwa ta hanyar haɗa sauri.
- An yi harsashin ne da kayan masarufi masu inganci da aka shigo da su daga ƙasashen waje kuma yana da juriyar tsufa da kuma juriyar UV sosai.
- Matakan kariya na ƙimar IP67 da IP68.
- Azurfa da launin baƙi suna da zaɓi.
- Ƙarfin juriya ga lalata da kuma iskar shaka.
- Ƙarfi da ƙarfi.
- Sauƙin jigilar kaya da shigarwa, koda kuwa saman ya yi kaca-kaca, ba zai yi oxidize ba kuma ba zai shafi aikin ba.
- Inganta watsa haske na abubuwan da ke ciki.
- An naɗe ƙwayoyin halittar ne domin hana muhallin waje yin tasiri ga aikin lantarki na ƙwayoyin.
- Haɗa ƙwayoyin hasken rana, gilashin da aka sanyaya, TPT tare, tare da ƙarfin haɗin gwiwa.
- Juriyar matsin lamba mai yawa da kuma rufin da ya dace.
- Yana kare ƙwayoyin halitta daga karyewa kuma yana iya kare su yadda ya kamata.
- Yana da juriya ga yanayi mai kyau, tsufa mai jure wa UV ≥ shekaru 25.
Ya dace da ayyukan da aka rarraba
Fasaha mai tasowa ta module tana isar da mafi kyawunIngantaccen module
Wafer mai ɗauke da sinadarin Gallium mai nauyin M6 • 9-busbar Rabin sel
Kyakkyawan aikin samar da wutar lantarki a waje
Babban ingancin module yana tabbatar da amincin dogon lokaci
| Sigogi na Inji | |
| Tsarin Tantanin Halitta | 120 (6X20) |
| Akwatin Mahadar | IP68, diodes uku |
| Kebul na Fitarwa | 4mm2,1200mm tsawon za a iya keɓance shi |
| Gilashi | Gilashi ɗaya, gilashin da aka rufe da murfi mai zafi mai nauyin 3.2mm |
| Firam | Tsarin ƙarfe na aluminum da aka yi da anodized |
| Nauyi | 19.5kg |
| Girma | 1755 x 1038 x 35mm |
| Marufi | Guda 30 a kowace fakiti/guda 180 a kowace 20* GP/guda 780 a kowace 40' HC |
| Sigogi na Aiki | ||||
| Zafin Aiki (℃) | 40℃~+85℃ | |||
| Juriyar Fitar da Wutar Lantarki | 0 〜+5W | |||
| Juriya ta Voc da Isc | ±3% | |||
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | DC1500V(IEC/UL) | |||
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 20A | |||
| Zafin Tantanin Aiki Na Musamman | 45±2℃ | |||
| Ajin Kariya | Aji na II | |||
| Ƙimar Wuta | Nau'in ULtype lor2 | |||
| Lodawa na Inji | ||||
| Matsakaicin Lodawa a Gaba | 5400Pa | |||
| Matsakaicin Lodawa Mai Tsaye a Gefen Baya | 2400Pa | |||
| Gwajin Dutse Mai Ƙanƙara | Dutse mai girman 25mm a gudun mita 23/s | |||
| Matsayin Zafin Jiki (STC) | ||||
| Ma'aunin Zafin jiki na I sc | +0.048%/℃ | |||
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.270%/℃ | |||
| Ma'aunin Zafin Pmax | 0.350%/℃ | |||
| shiryawa | Nau'i 30/pallet, guda 180/20'GP, guda 720/40'HQ |
| Hanyar jigilar kaya | ta hanyar gaggawa, ta iska, ta teku |
| Lokacin gabatarwa | cikin kwanakin aiki 10-15 bayan an karɓi kuɗin. |