LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Kwayar fuska biyuFasahar Module
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 144 (6x24) |
| Girma | 2278 x 1134 x 30mm |
| Nauyi | 31.5kg |
| Gilashin Gaba / Baya | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALVU-570ND | ALVU-575ND | ALVU-580ND | ALVU-585ND | ALVU-590ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 570W | 429W | 575W | 433W | 580W | 437W | 585W | 441W | 590W | 445W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 51.41V | 48.69V | 51.55V | 48.82V | 51.68V | 48.96V | 51.81V | 49.09V | 51.94V | 49.23V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 14.15A | 11.41A | 14.22A | 11.47A | 14.29A | 11.53A | 14.36A | 11.59A | 14.43A | 11.65A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 42.41V | 39.36V | 42.56V | 39.51V | 42.71V | 39.66V | 42.86V | 39.80V | 43.00V | 39.95V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 13.44A | 10.90A | 13.51A | 10.96A | 13.58A | 11.02A | 13.65A | 11.08A | 13.72A | 11.14A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | Kashi 22.07% | Kashi 22.26% | Kashi 22.45% | 22.65% | 22.84% | |||||
STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25ºC, AM1.5G
NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20ºC, saurin iska 1m/s, AM1.5G
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 599W | 604W | 609W | 614W | 620W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | Kashi 23.17% | Kashi 23.37% | Kashi 23.57% | 23.78% | 23.98% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 656W | 661W | 667W | 673W | 679W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.37% | 25.60% | 25.82% | 26.04% | Kashi 26.27% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 731W | 738W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 27.58% | 27.82% | 28.07% | 28.31% | 28.55% |
| Akwati | 20'GP | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 36 | 36 |
| Fale-falen kowanne akwati | 5 | 20 |
| Guda a kowace akwati | 180 | 720 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 30A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.29%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.25%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.045%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com