LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Kwayar fuska biyuFasahar Module
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 120 (6x20) |
| Girma | 2172 x 1303 x 35mm |
| Nauyi | 35.0kg |
| Gilashin Gaba / Baya | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALEK-620ND | ALEK-625ND | ALEK-630ND | ALEK-635ND | ALEK-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 620W | 472W | 625W | 476W | 630W | 480W | 635W | 484W | 640W | 488W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 43.75V | 41.13V | 43.96V | 41.33V | 44.16V | 41.52V | 44.37V | 41.71V | 44.57V | 41.90V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 18.16A | 14.72A | 18.20A | 14.76A | 18.24A | 14.80A | 18.28A | 14.84A | 18.32A | 14.88A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 36.21V | 33.98V | 36.44V | 34.20V | 36.67V | 34.41V | 36.90V | 34.62V | 37.12V | 34.83V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 17.12A | 13.89A | 17.15A | 13.92A | 17.18A | 13.95A | 17.21A | 13.98A | 17.24A | 14.01A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | 21.91% | 22.08% | Kashi 22.26% | Kashi 22.44% | 22.61% | |||||
STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25ºC, AM1.5G
NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20ºC, saurin iska 1m/s, AM1.5G
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 23.00% | 23.19% | Kashi 23.37% | 23.56% | Kashi 23.74% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.19% | 25.40% | 25.60% | 25.80% | 26.01% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 27.38% | 27.60% | 27.83% | 28.05% | Kashi 28.27% |
| Akwati | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 32 |
| Fale-falen kowanne akwati | 18 |
| Guda a kowace akwati | 576 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 35A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.30%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.24%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.04%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com