| AIKIN WUTAR LANTARKI | SIFFOFI | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| Matsakaicin ƙarfi | Pmax(W) | 550 | 560 | 570 | 580 |
| Mafi kyawun ƙarfin lantarki na aiki | Vmp(V) | 42.63 | 43.18 | 43.68 | 44.19 |
| Mafi kyawun wutar lantarki | Imp(A) | 12.91 | 12.97 | 13.05 | 13.13 |
| Ƙarfin wutar lantarki na buɗewa | Voc(V) | 52.32 | 52.58 | 52.77 | 53.03 |
| Gajeren wutar lantarki | Isc(A) | 13.65 | 13.69 | 13.78 | 13.86 |
| Tsarin zafin aiki na module | ℃ | -40℃~+85℃ | |||
| Matsakaicin ƙarfin lantarki na tsarin | V(IEC) | DC1000/1500 | |||
| Matsakaicin wutar lantarki ta fis | A | 25 | |||
| Kewayon haƙurin ƙarfi | % | 0~+3% | |||
| *STC(Yanayin gwaji na yau da kullun): Hasken gaba 1000W/m², Zafin tantanin halitta 25℃, Bakan AM1.5. | |||||
| Matsakaicin zafin aiki na tantanin halitta | VOCT | ℃ | 44℃±2℃ |
| Matsakaicin ma'aunin zafin jiki na wutar lantarki | Pmax | %/℃ | -0.26 |
| Ma'aunin zafin wutar lantarki na buɗe-da'ira | Voc | %/℃ | -0.24 |
| Ma'aunin zafin jiki na yanzu na ɗan gajeren lokaci | Isc | %/℃ | 0.04 |
| Matakin aminci | Aji na II |
| Garantin samfur | Shekaru 12 na kayan aiki da fasaha |
| Garanti na wutar lantarki | Shekaru 25 na fitowar wutar lantarki ta layi |
| *Rage raguwar a shekarar farko shine kashi 2%. Daga shekara mai zuwa, raguwar shekara-shekara ta ƙasa da kashi 0.5%. Ƙarfin module ɗin bai gaza kashi 80% ba a cikin shekara ta 25. | |
| Nau'in tantanin halitta | TOPCon cell 182×91mm |
| Tsarin tantanin halitta | Kwamfutoci 144 (12×12) |
| Girman module | 2260x1219x2.7mm |
| Nauyin module | 7.44kg |
| Akwatin mahaɗi | Matsayin kariya IP68 |
| Kebul ɗin fitarwa | Tsawon kebul na 4mm², 500mm. Ana iya keɓance tsawon kebul ɗin |
| Nau'in mahaɗi | Daidaitawar MC4 |
| Firam | Ba a Samu Ba |
| Nauyin gaba mai tsauri (matsin dusar ƙanƙara) | 5400Pa |
| Nauyin da ke tsaye a baya (matsin iska) | 2400Pa |
| Sufuri | Jirgin ƙasa na Platform mita 13 | Jirgin ƙasa na Platform mita 17.5 | Akwati 20'C | Akwati 40'C |
|---|---|---|---|---|
| Girman | mita 13 | mita 17.5 | 20'C | 40'C |
| Faletin | 22 | 30 | 4 | 18 |
| Guda/Pallet | 70 | 70 | 70 | 70 |
| Jimlar guda | 1540 | 2100 | 280 | 1260 |
| Girman marufi (Pallet) | 2320*1110*1400mm | |||
| Matsakaicin ƙarfi (W) | Ingantaccen Canzawa | Nauyi | Garantin Samfuri | Garantin Wutar Lantarki | Girman module | Tsarin Tantanin Halitta |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 550 560 570 580 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x1219x2.7mm | Guda 144 (12x12) |
| 500 510 520 530 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x1110x2.7mm | Guda 132 (11x12) |
| 460 470 480 490 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x1020x2.7mm | Guda 120 (10x12) |
| 410 420 430 440 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x918x2.7mm | Guda 108 (9x12) |
| 360 370 380 390 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x825x2.7mm | Guda 96(8x12) |
| 320 330 340 350 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x735x2.7mm | Guda 84(7x12) |
| 270 280 290 300 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 2260x644x2.7mm | Guda 72(6x12) |
| 120 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 1545x425x2.7mm | Guda 72(6x12) |
| 200 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 1150x927x2.7mm | Guda 54 (6x9) |
| 400 410 420 430 | Kashi 23.5% | 2.7kg/m² | Shekaru 12 | Shekaru 25 | 1750x1150x2.7mm | Guda 80 (8x10) |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com