LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Kwayar fuska biyuFasahar Module
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 156 (6x26) |
| Girma | 2465 x 1134 x 33mm |
| Nauyi | 34.8kg |
| Gilashin Gaba / Baya | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALVH-620ND | ALVH-625ND | ALVH-630ND | ALVH-635ND | ALVH-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 620W | 467W | 625W | 471W | 630W | 475W | 635W | 479W | 640W | 483W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 55.64V | 52.67V | 55.75V | 52.78V | 55.87V | 52.89V | 55.98V | 52.99V | 56.09V | 53.10V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 14.18A | 11.44A | 14.25A | 11.50A | 14.32A | 11.56A | 14.39A | 11.62A | 14.46A | 11.68A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 46.03V | 42.73V | 46.16V | 42.86V | 46.29V | 42.99V | 46.42V | 43.11V | 46.55V | 43.24V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 13.47A | 10.93A | 13.54A | 10.99A | 13.61A | 11.05A | 13.68A | 11.11A | 13.75A | 11.17A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | 22.18% | 22.36% | 22.54% | Kashi 22.72% | 22.90% | |||||
| STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25°C, AM1.5G NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20°C, saurin iska 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 23.29% | 23.48% | 23.66% | 23.85% | Kashi 24.04% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.51% | 25.71% | 25.92% | 26.12% | 26.33% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 27.73% | 27.95% | 28.17% | 28.40% | 28.62% |
| Akwati | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 34 |
| Fale-falen kowanne akwati | 16 |
| Guda a kowace akwati | 544 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 30A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.29%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.25%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.045%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com