LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Kwayar fuska biyuFasahar Module
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 132 (6x22) |
| Girma | 2384 x 1303 x 35mm |
| Nauyi | 38.5kg |
| Gilashin Gaba / Baya | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALET-690ND | ALET-695ND | ALET-700ND | ALET-705ND | ALET-710ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 690W | 524W | 695W | 528W | 700W | 532W | 705W | 536W | 710W | 540W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 47.95V | 45.52V | 48.15V | 45.73V | 48.34V | 45.93V | 48.54V | 46.13V | 48.73V | 46.33V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 18.29A | 14.63A | 18.34A | 14.67A | 18.39A | 14.71A | 18.44A | 14.75A | 18.49A | 14.79A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 39.84V | 37.82V | 40.03V | 38.02V | 40.23V | 38.22V | 40.42V | 38.42V | 40.62V | 38.62V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 17.32A | 13.86A | 17.36A | 13.89A | 17.40A | 13.92A | 17.44A | 13.95A | 17.48A | 13.98A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | 22.21% | Kashi 22.37% | 22.53% | 22.70% | 22.86% | |||||
| STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25°C, AM1.5G NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20°C, saurin iska 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 725W | 730W | 735W | 740W | 746W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 23.32% | Kashi 23.49% | 23.66% | 23.83% | 24.00% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 794W | 799W | 805W | 811W | 817W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.54% | 25.73% | 25.91% | 26.10% | 26.28% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 863W | 869W | 875W | 881W | 888W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 27.77% | 27.97% | 28.17% | 28.37% | 28.57% |
| Akwati | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 32 |
| Fale-falen kowanne akwati | 18 |
| Guda a kowace akwati | 576 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 35A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.30%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.24%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.04%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com