LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Kwayar fuska biyuFasahar Module
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● ISO14001: 2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 132 (6x20) |
| Girma | 2382 x 1134 x 33mm |
| Nauyi | 33.8kg |
| Gilashin Gaba / Baya | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALDT-605ND | ALDT-610ND | ALDT-615ND | ALDT-620ND | ALDT-625ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 605W | 454W | 610W | 458W | 615W | 462W | 620W | 466W | 625W | 470W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 48.75V | 45.70V | 48.94V | 45.91V | 49.13V | 46.12V | 49.32V | 46.33V | 49.50V | 46.54V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 15.74A | 12.59A | 15.80A | 12.64A | 15.86A | 12.69A | 15.92A | 12.74A | 15.98A | 12.78A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 40.82V | 38.29V | 40.99V | 38.47V | 41.16V | 38.65V | 41.33V | 38.83V | 41.50V | 39.01V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 14.82A | 11.86A | 14.88A | 11.90A | 14.94A | 11.95A | 15.00A | 12.00A | 15.06A | 12.05A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | 22.40% | 22.58% | Kashi 22.77% | 22.95% | Kashi 23.14% | |||||
| STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25°C, AM1.5G NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20°C, saurin iska 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 635W | 641W | 646W | 651W | 656W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 23.52% | 23.71% | 23.91% | 24.10% | Kashi 24.29% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 696W | 702W | 707W | 713W | 719W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.76% | 25.97% | 26.18% | 26.40% | 26.61% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 756W | 763W | 769W | 775W | 781W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 28.00% | 28.23% | 28.46% | 28.69% | 28.92% |
| Akwati | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 34 |
| Fale-falen kowanne akwati | 20 |
| Guda a kowace akwati | 680 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 30A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.29%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.25%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.045%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com