LECO N-TYPEFasahar Kwamfuta
Fasahar Raba-raba ta SMBB ta SMBB
Fasahar Module na Tantanin Halitta ta Bifacial
Kyakkyawan Ayyukan Anti-PID Ƙananan LID
Ƙananan Tasirin Shadewar Zafi
Ƙarancin Fitar da Wutar Lantarki Mai Girma Ƙananan BOS & LCOE
● ISO9001: 2015 QMS
● SO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ingancin Daidaitacce na IEC61215/IEC61730
● Gwaje-gwajen Gishiri/Hazo/Ammonia na IEC61701/IEC62716
| Kwayoyin Rana | Nau'in N-type Mono |
| Adadin Kwayoyin Halitta | 96 (6x16) |
| Girma | 1762 x 1134 x 30mm |
| Nauyi | 24.0kg |
| Gilashin Gaba | Gilashin Semi-Tushe Mai Rufi 2.0mm |
| Firam | Anodized aluminum gami (ƙarfafa babban kaya zaɓi) |
| Akwatin Mahadar | An ƙididdige Ip68 (3 ta hanyar diode masu wucewa) |
| Kebulan Fitarwa | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Tsawon za a iya keɓance shi | |
| Masu haɗawa | Mai jituwa da Mc4 |
| Gwajin nauyin injina | Gaba 5400Pa / Baya 2400Pa |
| AJI MAI WUYA | ALDX-435N | ALDX-440N | ALDX-445N | ALDX-450N | ALDX-455N | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 435W | 326W | 440W | 330W | 445W | 334W | 450W | 338W | 455W | 342W |
| Ƙarfin Wutar Lantarki na Buɗaɗɗen Da'ira (Voc) | 34.49V | 32.33V | 34.74V | 32.58V | 34.97V | 32.82V | 35.21V | 33.07V | 35.45V | 35.68V |
| Gajeren Wutar Lantarki (Isc) | 15.84A | 12.67A | 15.90A | 12.72A | 15.96A | 12.77A | 16.02A | 12.82A | 16.08A | 12.86A |
| Wutar lantarki a Matsakaicin ƙarfi (Vmpp) | 29.43V | 27.57V | 29.65V | 27.80V | 29.87V | 28.02V | 30.08V | 28.24V | 30.29V | 28.46V |
| Matsakaicin Ƙarfin Yanzu (Impp) | 14.78A | 11.82A | 14.84A | 11.87A | 14.90A | 11.92A | 14.96A | 11.97A | 15.02A | 12.02A |
| INGANCIN MOTOCI (%) | Kashi 21.77% | 22.02% | Kashi 22.27% | 22.52% | Kashi 22.77% | |||||
| STC: Hasken rana 1000W/m², zafin tantanin halitta 25°C, AM1.5G NMOT: Hasken rana 800W/m², zafin yanayi 20°C, saurin iska 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Riba ta Baya | Sigogi | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 457W | 462W | 467W | 473W | 478W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 22.86% | 23.12% | 23.38% | 23.65% | 23.91% | |
| 15% | Ƙarfin iko mafi girma (Pmax) | 500W | 506W | 512W | 518W | 523W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 25.04% | 25.32% | 25.61% | 25.90% | 26.19% | |
| kashi 25% | Matsakaicin Ƙarfi (Pmax) | 544W | 550W | 556W | 563W | 569W |
| Ingantaccen Tsarin STC (%) | 27.21% | 27.53% | 27.84% | 28.15% | 28.46% |
| Akwati | 40'HQ |
| Guda a kowace fakiti | 36 |
| Fale-falen kowanne akwati | 26 |
| Guda a kowace akwati | 936 |
| Zafin Module na Aiki | -40℃ zuwa +85℃ |
| Matsakaicin Ƙarfin Tsarin | 1500 DC (IEC) |
| Matsakaicin Matsayin Fis ɗin Jerin | 30A |
| Juriyar Ƙarfi | 0/+5W |
| Zafin Aiki Na Musamman (NMOT) | 45±2℃ |
| Ma'aunin Zafin Pmax | -0.29%/℃ |
| Ma'aunin Zafin jiki na Voc | -0.25%/℃ |
| Ma'aunin Zafin Isc | +0.045%/℃ |
Kamfanin AIlife Solar Technology Co., Ltd.
Waya/WhatsApp/Wechat:+86 13023538686
Imel: gavin@alifesolar.com
Ginin 36, Hongqiao Xinyuan, gundumar Chongchuan, birnin Nantong, kasar Sin
www.alifesolar.com